JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MAJI 7
MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA DARES SALAAM o anrie !
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TAARIFA KWA UMMA

9.06.2025

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam
(DAWASA) inawaatarifu Wateja na Wananchi katika Mikoa ya
Dar es Salaam na Pwani, kuwa zoezi la usomaji mita za
maji linaanza Juni 10 hadi 15, 2025.

Baada ya zoezi la usomaji mita kukamilika, Mteja atapokea
ujumbe wa kuhakiki usomaji wa mita yake kabla ya bili
kutumwa.

Kwa taarifa zaidi wasiliana nasi kituo cha huduma kwa wateja
0800110064 (Bure) na 0735 202121 (WhatsApp tu)

Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano

DAWASA MOJA, NGUVU MOJA, TUNASONGA MBELE
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